… ¤†¯W¡ñDy…Ç|añ¯†¤…
Chào mừng bạn đến với Windy Clan!
Đăng nhập ngay nếu là thành viên.
Vui lòng đăng ký nếu chưa có tài khoản để cùng tham gia với chúng tôi. Trân trọng cám ơn!
… ¤†¯W¡ñDy…Ç|añ¯†¤…
Chào mừng bạn đến với Windy Clan!
Đăng nhập ngay nếu là thành viên.
Vui lòng đăng ký nếu chưa có tài khoản để cùng tham gia với chúng tôi. Trân trọng cám ơn!
… ¤†¯W¡ñDy…Ç|añ¯†¤…
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

… ¤†¯W¡ñDy…Ç|añ¯†¤…

Øþëñ Ÿøµr m¡ñd!

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
..:: (¯`•…Welcome To ¤†¯W¡ñDy…Ç|añ¯†¤…•´¯) ::..

Có Khi Nào Không Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
¤™¬ƒ¡s…†µñ™¤
¤™¬ƒ¡s…†µñ™¤

Có Khi Nào Không Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Có Khi Nào Không Anh   Có Khi Nào Không Anh I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 2:46 pm

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=oBm5xSwaVS
Anh , có khi nào buồn anh gọi tên em , có không nơi anh tình yêu trao em , hãy nói đi một lời đừng để em hoài mong đợi...

Em , khát khao thật nhiều mong chờ tin yêu , từng tháng năm chờ đợi lòng thêm hắt hiu , người sao vẫn cứ âm thầm nào biết chăng tình yêu này đã trao...

Đk :

I don't wanna change my mind , i don't wan-na change my love sẽ mãi luôn yêu em và nguyện luôn bên em sẽ mãi không phôi pha và chọn kiếp không phai nhoà tình chúng ta
Do you know how i feel?

I don't wan - na change my mind i don't wan - na change my love sẽ mai luôn yêu em và nguyện luôn bên em sẽ chẳng mang thương đau và trọn kiếp không phai màu tình chúng ta
I don't wan - na change my love

Có Khi Nào Không Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có Khi Nào Không Anh